Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>> ไอ้คุณขาว มาคราวนี้มันรุกหนักกว่าเดิม ติดต่อทีมงาน

จากที่เคยตั้งกระทู้ไว้ว่ามีแมวจรตัวผู้สีขาวมาขออาศัยร่วมวงศาคณาญาติกับแมวที่บ้าน จนไม่ยอมไปไหน แล้วแม่ผมก็ดันโดนมันสะกดจิตจนต้องคอยให้ข้าวให้น้ำทุกวัน มาวันนี้ ไอ้ขาว มันรุกหนักกว่าเดิมแล้วครับท่านผู้ชม

พอดีเป็นช่วงใกล้สงกรานต์ ผมเลยถือโอกาสโดดงานมันซะอย่างนั้น แหะๆ (แต่ก็แบกงานกลับมาทำนะคร้าบ)

ขณะกำลังปั่นงานหัวฟูหลังขดหลังแข็งอยู่ เจ้าคุณบิ๊ก หมาชิวาวาที่บ้าน ก็เห่าลั่น แถวๆหน้าห้องแม่ผม ผมก็ไม่ได้สนใจอะไร นึกว่า เห็นผีสางนางไม้ ผ่านไปผ่านมา ก็แค่เอ็ดเจ้าคุณบิ๊กนิดหน่อย แล้วก็เงียบไป

ผ่านไปสักระยะ ประมาณ 2 ชม. หลังจากผมเปิดเล่นพันทิป ส่องหญิง ส่องสาว พร้อมกับ งานที่ก้าวหน้าไปได้เพียง 2 บรรทัด -*- แม่ผมก็ตะโกนเรียกถามว่า

"ดูหน่อยซิ เต้าฮวย (แมวที่บ้าน) นอนอยู่ในห้องแม่รึเปล่า"

กำลังส่องหญิงเพลินๆ ทำไมแม่ต้องมาขัดจังหวะด้วย

อะอะ เดินไปดูให้ซะหน่อย

ตอนนั้น ห้องแม่ ผมเปิดประตู้แง้มไว้ ผมก็ค่อยๆ เปิดเข้าไป แล้วก็พบกับภาพนี้

เฮ้ยยยยยยยยยยยยยยย ไอ้ขาวววววววววววววววววววววววว

เมิง เข้า มา ได้ ยัง งายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

จากคุณ : สงสัยใช้แก๊สโซฮอลล์
เขียนเมื่อ : 11 เม.ย. 55 15:13:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com