Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประเมินผลการทำงานของชมรมเรือนกล้วยไม้พันทิปในรอบ 1 ปี ติดต่อทีมงาน

5 คะแนน (ดีเลิศ สูงกว่าความคาดหมายมาก) (13 คน)
  4 คะแนน (ดี) (33 คน)
  3 คะแนน (พอใช้) (10 คน)
  2 คะแนน (แย่) (1 คน)
  0 คะแนน (ยอดแย่ ต่ำกว่าความคาดหมายมาก) (2 คน)

22.03%
  5 คะแนน (ดีเลิศ สูงกว่าความคาดหมายมาก) (13 คน)
 55.93%
  4 คะแนน (ดี) (33 คน)
 16.95%
  3 คะแนน (พอใช้) (10 คน)
 1.69%
  2 คะแนน (แย่) (1 คน)
 3.39%
  0 คะแนน (ยอดแย่ ต่ำกว่าความคาดหมายมาก) (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 59 คน

สวัสดีวันสงกรานต์ครับ ปลายเดือนนี้จะครบรอบ 1 ปีหลังจากผมได้รับความกรุณาจากเพื่อนๆ ให้เข้ามาทำหน้าที่ในเรือนกล้วยไม้พันทิปครับ วาระการทำงานของประธานมีช่วงเวลา 2 ปีครับ แต่เมื่อครบ 1 ปีแล้ว ผมจะขอพิจารณาผลงานและความพึงพอใจจากเพื่อนๆ ว่า เราได้ทำกิจกรรมได้ตรงกับความต้องการและบรรลุความคาดหวังจากเพื่อนๆ หรือไม่

รบกวนเพื่อนๆ ช่วยให้คะแนนการทำงานในรอบ 1 ปีที่ผ่านมาด้วยครับ ผมจะไม่ปิดโหวต สามารถให้คะแนนไปจนกระทู้ตกไปเลย ส่วนการประเมินผลหลังจากได้รับการให้คะแนนจากเพื่อนๆ แล้ว จะอยู่ในดุลยพินิจของผมเองและจะแจ้งให้ทราบถึงรายละเอียดในกระทู้ต่อไปครับ

ขอให้ทุกท่านมีความสุขกับครอบครัว สุขสันต์วันสงกรานต์จ้า

จากคุณ : น้าโหด
เขียนเมื่อ : วันมหาสงกรานต์ 55 07:35:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com