Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอขอบคุณ คุณหมอชูศักดิ์ เชาว์วิวัฒน์ ที่รักษาพ็อตเตอร์จากการติดเชื้อพาโวไวรัสจนหายดีด้วย HIS ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่น จขกท. ขอเล่าความเป็นมาก่อนนะคะ
--- เมื่อเดือนกุมภาพันธ์ 2555 ที่ผ่านมา แพนเค้กสุนัขพันธุ์โกลเด้นที่บ้านต่างจังหวัดเลี้ยงไว้ได้คลอดลูกออกมาทั้งหมด 8 ตัวค่ะ โดยจขกท.ได้จองไว้ 1 ตัว
เพื่อจะเอามาให้กับเพื่อนที่ขอไว้นานแล้วค่ะ
--- โดยเพื่อน จขกท. ได้เลือกลูกสุนัขเป็นเพศผู้ พร้อมทั้งตั้งชื่อว่า เด็กชายพ็อตเตอร์

แก้ไขเมื่อ 17 เม.ย. 55 15:52:39

จากคุณ : kubjung_nisa
เขียนเมื่อ : 17 เม.ย. 55 15:52:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com