Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@@ ขอรบกวนขอบ้าน พักพิง ให้กับ ครอบครัวน้องหมา ที่ช่วยมาจากท่อระบายน้ำ สุรวงศ์ด้วยนะคะ @@@@ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ
สืบเนื่องจากนิวต้องการหาบ้านให้กับครอบครัว น้องหมาครอบครัวนี้นะคะ
http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J11978896/J11978896.html

และในตอนนี้ ที่พักพิงที่ได้ให้แม่ดำและลูกๆ ได้อยู่ นั้น
ทางร้านมีความจำเป็นที่จะต้องใช้พื้นที่อ่ะค่ะ  TT
นิวจึงต้องพาแม่ดำและเด็กๆ ออกมาเพื่อหาที่อยู่ใหม่
ไม่เกินสิ้นเดือนนี้อ่ะค่ะ

ถ้าท่านใดพอที่จะมีพื้นที่ ที่ให้ครอบครัวนี้อยู่อาศัย
หลบแดด หลบฝน ในระหว่างที่รอหาบ้าน
หรือทราบว่า แถวไหนที่มีบ้านให้เช่า (นิวอยู่จรัญ 13 ค่ะ)

ซึ่งตอนนี้เด็ก ๆ ที่ยังไม่มีบ้าน คือเด็กหญิงค่ะ
สีน้ำตาล สองตัว และ สีดำ หนึ่งตัวค่ะ

ท่านใด พร้อมที่จะรับอุปการะเด็กๆ
ติดต่อนิวได้เลยนะคะ
เบอร์  083 073 5548

นิวไม่รู้จะพาแม่ดำและลูกๆ ไปอยู่ทีไหนเลยค่ะ
นิวต้องขอความเมตตาด้วยนะคะ

ขอบคุณมากนะคะ :' )

จากคุณ : อลิซ ในดินแดนไม่มหัศจรรย์
เขียนเมื่อ : 22 เม.ย. 55 12:58:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com