Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมให้อาหารน้องหมาอย่างนี้เหมาะสมหรือไม่ รบกวนช่วยแชร์ครับ ติดต่อทีมงาน

ขอเกริ่นก่อนนะครับ

ตัวผมเองเลี้ยงน้องหมามาตั้งแต่ยังเด็ก มีความผูกพันธ์กับเค้าในระดับสูงมาก เคยให้อาหารจากสามัญสำนึกของตัวเองว่าคนชอบ หมาชอบ ซึ่งหลังจากนั้นไม่นานก็รู้ความจริงว่าไม่สมควร (กว่าจะรู้ก็ตัวที่สอง และสามเข้าไปแล้ว) และปัจจุบันนี้ผมมีน้องเป็นครอบครัวตัวที่ 5 (เลี้ยงทีละตัวนะครับ) และมีงานการทำเป็นหลักเป็นแหล่งแล้วจึงพอจะมีรายได้แบ่งให้น้องโดยการซื้ออาหารดีดี วิตามินบำรุง และอื่นๆ ที่น้องๆ 4 ตัวก่อนไม่ได้รับ จึงทำให้เกิดข้อสงสัยว่า...

ขอต่อที่ คห.ต่อไปนะครับ เพราะ คห.แรก ตัวอักษรมักจะเละเสมอ...ขออภัยในความไม่สะดวก

จากคุณ : Xienfong
เขียนเมื่อ : 25 เม.ย. 55 14:33:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com