Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำร้านสัตวแพทย์ที่รับดูแลลูกแมวเล็ก ๆ ที่ไม่ทานนมแม่ให้หน่อยนะคะ ติดต่อทีมงาน

ที่บ้านมีลูกแมวเพิ่งเกิดเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาค่ะ

แม่แมวพยายามให้นมตามปกติ แต่มีตัวนึงไม่ยอมทานนมแม่ตั้งแต่คืนวันจันทร์น่ะค่ะ

พาไปหาหมอที่รพ.สัตว์แห่งนึง แต่ว่าแพงมาก

อยากจะเปลี่ยนที่ค่ะ เพราะน้องแมวน้ำหนักลง แต่ยังทานนมเสริมได้สม่ำเสมอ

แต่คุณหมอยังไม่รู้ว่าน้องเป็นอะไรกันแน่ ฝากไว้สามวันจะเหยียบหมื่นแล้ว-_-''

อยากจะหาสัตวแพทย์เก่ง ๆ ที่รับดูแลน้อง ช่วยป้อนนมได้แถว ๆ ดอนเมืองน่ะค่ะ

ไม่อยากให้หนูจิ๋วเป็นอะไรไปเพราะเค้ายังดูมีเรี่ยวแรง ร้องเก่ง

กินได้นอนหลับ แค่อยากหาร้านที่ดูแลเค้าให้ได้ และราคาไม่เอาเรื่องขนาดนี้น่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบนะคะ:)

จากคุณ : แมลงสาบเทวีราชินีกะจั๊ว
เขียนเมื่อ : 26 เม.ย. 55 18:01:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com