Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ น้องแมวผู้หญิง กับน้องแมวผู้ชายค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือเท่าที่เคยเห็นมานะค่ะ ที่บ้านเรามีอยู่ 1 ตัวเค้าเป็นผู้หญิง ชื่อคุณนายน้ำตาล หล่อนเริ่ด เชิด หยิ่ง

ไม่ให้อุ้ม ไม่ให้กอด ไม่ชอบให้จับตัว เพราะฉันชอบอยู่แบบสันโดษ (ว่าจะไล่ออกจากบ้านแล้ว)

มีบ้านให้อยู่ดี สบายๆไม่ชอบนะค่ะ ชอบออกไปนอนข้างถังขยะ ไม่เรียกเข้าห้อง ไม่เข้าอ่ะค่ะ

และเห็นลูกๆของเค้าอ่ะค่ะ ผู้หญิงกับผู้ชาย ผู้หญิงนิสัยเหมือนคุณนายน้ำตาลเด๊ะเลย

ส่วนผู้ชายนิสัยน่ารักมาก ชอบอยู่กับคน อ่อนโยน คลอเคลียเก่ง ติดคนตลอด

และเป็นแบบนี้ทั้งสองตัวเลย หมายถึงตัวผู้ชายนะค่ะ เข้าเรื่องค่ะ เลยอยากรู้ว่า

ระหว่างแมวผู้หญิง กับแมวผู้ชายเนี้ย! เพศไหนอ่อนโยน หรือเพศไหน ทำตัวเหมือนแมว

ที่ไม่ใช่เหมือนคุณนายน้ำตาลบ้าง คือเราต้องการความรักจากลูกๆอ่ะค่ะ (แบบเบื่อคุณนายน้ำตาลค่ะ ชิร์ๆ)

แก้ไขเมื่อ 27 เม.ย. 55 09:14:51

จากคุณ : คุณนาย ผกก.
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 55 09:13:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com