Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเหลือลูกแมวหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือมีแมวมาแอบคลอดที่บ้านหน่ะค่ะ
แม่มันไม่ยอมให้นมเลย เลยต้องเองมาตลอดจนตอนนี้แมวน่าจะเดือนกว่าๆแล้ว
แล้วพอดีว่ากำลังจะเข้ามหาลัยต้องไปอยู่หอ ไม่มีเวลาเลี้ยงแล้ว
เพราะพ่อแม่ที่บ้านไม่ให้เลี้ยงแต่แรกเพราะเลี้ยงไว้ตัวนึงแล้ว
แล้วก็ไม่ค่อยมีเวลาดู ส่วนตัวเล็กเรากลัวมันตาย
ก็เลยต้องหาคนรับเลี้ยงหน่ะค่ะ มี 4 ตัว ตัว 3 สีกับสีขาวมีคนเอาไปแล้ว เหลือ  มีแฝด 2 ตัว ชื่อโปเต้กัาทาโร่
เพศยังไม่รู้นะค่ะยังดูไม่ออก ถ้าสนใจก็ ติดต่อได้นะค่ะ อินบ๊อกหรือคอมเม้นด้านล่างเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ
เจ้าของกระทู้อยู่ กทม. แถวๆบางกะปินะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 28 เม.ย. 55 13:21:03

จากคุณ : Mokimaki
เขียนเมื่อ : 28 เม.ย. 55 10:08:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com