Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

###ได้เวลาขยายบ้านให้ลูกๆแล้วค่ะ### ติดต่อทีมงาน

ดาว

หลังจากเลี้ยงเจ้า 2 แสบ งาขาว&งาดำ มาได้ซักอาทิตย์กว่าๆ ก็เกิดสงสารน่ะค่ะ

ที่เค้าได้แต่กินๆนอนๆอยู่แต่ในกรงแคบๆ เลยคิดจะขยายพื้นที่ให้เค้าเสียหน่อย

เพราะดูเค้ามีความสุขมากเวลาพบลงไปวิ่งเล่นข้างนอกพอเห็นเอาแต่นอนในกรงก็เลยสงสารค่ะ

นี่เป็นกรงที่เจ้า 2 แสบ ใช้อาศัยอยู่ พอใส่ห้องน้ำลงไปก็ยิ่งแคบไปทันทีเลยค่ะ เล่นกินพื้นที่ไปซะครึ่งนึง 5555

จากคุณ : วาระหนึ่ง ซึ่งไม่นาน
เขียนเมื่อ : 6 พ.ค. 55 16:07:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com