Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมพิการไปแล้ว ไม่ช่วยผมแล้วทำไมต้องเอาเปรียบด้วยครับ?{แตกประเด็นจาก J12057242} ติดต่อทีมงาน

เห็นใช่มั้ยครับว่าผมพิการ แล้วทำไมต้องเอาเปรียบผมด้วย?

ตอนที่ผมยังไม่พิการ ขังผมไว้ให้เฝ้าของในร้าน ไม่ให้ข้าวกินก็ไม่เป็นไรผมหาเองได้ เศษอาหารในร้านที่คนกินผมกินได้นะ

ผมโดนรถชน ก็ไม่พาผมไปหาหมอ แต่ยังจะใช้งานผมอีก ขังไว้พอมีคนให้ข้าวก็ไปว่าเค้า  ทำไมล่ะผมเดินไม่ได้แล้วนะ มีคนให้ข้าวผมกินไปว่าเค้าทำไมในเมื่อ คุณก็ไม่ได้ให้ข้าวผม

แก้ไขเมื่อ 08 พ.ค. 55 13:30:41

จากคุณ : ซว่างอกซว่างใจ
เขียนเมื่อ : 8 พ.ค. 55 13:29:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com