Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++หาบ้าน++++ ให้ชิสุห์เพศผู้ จำนวน 3 ตัว 'เชียงใหม่' ติดต่อทีมงาน

น้องถูกตายายขังเพราะกลัวหลานเพิ่งเกิดจะติดเชื้อ จขกท พยายามดูแลน้องทั้ง 4 ตัว
ถึงที่สุดแล้ว เมื่อเย็น ตอนที่ จขกท ให้นมลูกอยู่ ตาเอาน้ำไปฉีดเด็กๆเพราะเค้าเห่าเสียงดัง กัดกัน เพราะไปขังเค้าไว้ที่แคบๆ บ้านทำรั้วอยู่
เอาน้ำฉีดจนเปียกหมด น้องตัวนึงกระจกตาเลือดออก จขกท ไม่สามารถพาไปหาหมอได้
ไม่รู้จะทำยังไงแล้ว ได้แต่นั่งร้องไห้ ลูกตัวเองก็งอแง ไหนจะน้องหมาอีก ถ้าตายายเค้าช่วยดูบ้างก็คงดี
น้องตัดขนแล้ว แต่ไม่ได้อาบน้ำให้
น้องเป็นโรคผิวหนัง 1 ตัว ฉีดยาเห็บหมัดแล้วทุกตัวแต่ยังไม่ได้ฉีดวัคซีนรวม

ใครสามารถเลี้ยงน้องได้ดีกว่า มีเวลาให้น้อง มีที่ให้น้องวิ่งเล่น ช่วยมารับน้องไปทีค่ะ
ถ้าไม่สามารถเลี้ยงได้ถาวร ขอฝากชั่วคราวก็ได้  สัก 1 เดือน จนทำรั้วเสร็จ จขกท จะเก็บเงินทำที่อยู่ให้น้องในบ้านดีๆ ค่ะ ตอนนี้ทำอะไรไม่ได้เลย ตกงานไม่มีเงิน

ช่วยเด็กๆ ด้วยนะคะ เดี๋ยวลูกกินนมเสร็จจะถ่ายรูปให้ดูค่ะ

ใครใจดีพอมีทุนทรัพย์รบกวน พาน้องทีกระจกตาเลือดออกไปหาหมอก่อนได้ไหมคะ
พอหางานทำได้จะผ่อนคืนทุกบาททุกสตางค์ จะคิดดอกเบี้ยก็ได้ค่ะ

T^T  พิม ไม่ค่อยรู้เรื่องแล้ว ร้องไห้ไป พิมไป

จากคุณ : พ่อศรีเรือนคับผม
เขียนเมื่อ : 8 พ.ค. 55 18:27:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com