Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ด่วนมากค่ะ..สุนัขใครหาย3ตัวค่ะ ..แถวบ่อตกปลา บึงขวาง สุวินทวงศ์ เป็นไซบีเรียน2ตัว และอัลเซเชี่ยน1ตัว(ถูกแต่ตีตายแล้ว)... ติดต่อทีมงาน

แชร์มาจากคุณ Tang Too
ประกาศตามหาเจ้าของจ้า...เค้าหลงมา 3 ตัว เหลือเพียง 2 ตัวนี้เท่านั้น อีกตัวโดนตีตายแล้วค่ะ เพราะหลงเข้าไปในสถานที่หนึ่ง คาดว่าจะเป็นอัลเซเชี่ยน ตอนนี้น้อง 2 ตัวนี้ (ญ และ ช) อยู่ที่บ่อตกปลา บึงขวาง สุวินทวงศ์ บุคลิกลักษณะดีมาก อยากให้เจ้าของมารับน้องเค้ากลับไปค่ะ ไม่งั้นเค้าจะถูกย้ายไปอยู่หนองคาย ดูจากลักษณะแล้ว เค้าถูกเลี้ยงดูมาอย่างดี สงสารเค้าค่ะ น่ารักมาก ๆ เลย

แก้ไขเอาชื่อสถานที่ออก

แก้ไขเมื่อ 13 พ.ค. 55 05:06:40

จากคุณ : กล้วยไม้สีเงิน
เขียนเมื่อ : 11 พ.ค. 55 11:22:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com