Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากแจกกะเค้ามั่งค่ะ ...ภาค 2 ติดต่อทีมงาน

สืบเนื่องจากกระทู้  J12050617 อยากแจกกะเค้าบ้างค่ะ ..
ขออนุญาตแจ้งข่าวการส่งซองและแจกเพิ่มนะคะ
วันนี้จะส่งซองของท่านที่ขอรับเมล็ดต่าง ๆ ได้แก่
คุณ immorkz ,mimi_ni, เปป, p_monster, rin, สุมัทนา, naipun, siamguy, a_x-treme   รวม 9 ท่านนะคะ

กลับจากสวนมีของมาแจกเพื่อนๆ เพิ่มอีก สนุกดีค่ะ  ตอนที่เป็นผู้รับก็สนุกปนบีบหัวใจและตับ บางทีอยากได้จังแต่มัวไปทำอย่างอื่น ขอไม่ทัน ตอนเป็นผู้ให้ก็สนุก เดินในสวนก็คอยมองหาว่าจะเอาอะไรมาแจกเพื่อนอีกดี
ได้เก็บเมล็ดหอม 7 ชั้น มาแจกเพิ่มอีก 20 ท่าน และ
เมล็ดชมพู่น้ำดอกไม้แบ่งๆ กันคนละ 2 เมล็ดแจก 8 ท่าน
ลงชื่อจองหน้ากระทู้ และส่งซองติดแสตมป์ 3 บาทมารับได้เลยนะคะ ที่อยู่จะส่งให้หลังไมค์ค่ะ
ปล. ท่านที่เคยขอเมล็ดหอม 7 ชั้นแล้วไม่ทันครั้งที่แล้ว นาจดชื่อไว้แล้วไม่ต้องลงชื่อขอมาใหม่นะคะ แต่ให้ส่งซองมารับนะคะ มีชื่อดังนี้ค่ะ
คุณศศิวิมล , จากตัวเล็ก...ตัวใหญ่, TKM, dailypink, Manomai

เชิญลงชื่อได้เลยค่ะ  
เมล็ดหอม 7 ชั้น  20 ท่าน
1/20
2/20
3/20

เมล็ดชมพู่น้ำดอกไม้  8 ท่าน
1/8
2/8
3/8

จากคุณ : nunajikko
เขียนเมื่อ : 15 พ.ค. 55 11:16:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com