Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"ด่วน" @ขอความช่วยเหลือน้องแมวค่ะ@ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ทุกท่าน

รบกวนขอความช่วยเหลือ "ด่วน" ค่ะ

เมื่อสักครู่ได้รับโทรศัพท์จากเพื่อน แจ้งว่าพบลูกแมวตัวเล็กสีขาว
ติดอยู่ที่เกาะกลางถนน (ตอม่อ) บริเวณถนนเกษตร-นวมินทร์ แต่ไม่ทราบว่าตอม่อที่เท่าไร
เนื่องจากรถบริเวณนั้นขับกันเร็วมาก และฝนตกจึงไม่ทันได้สังเกต
จึงอยากขอความช่วยเหลือจากทุกท่านที่อยู่บริเวณใกล้เคียงช่วยน้องแมวสีขาวตัวนั้นด้วยนะคะ

เบื้องต้นให้เพื่อนโทร.แจ้ง จส. 100 แล้วอะค่ะ
ตอนนี้ขอให้น้องแมวปลอดภัยได้รับความช่วยเหลือด้วยเถิด

สอบถามเส้นทางเพิ่มเติม จากมหาวิทยาลัยเกษตร ลอดอุโมงค์ มุ่งหน้าถนนเกษตร - นวมินทร์ น้องแมวจะอยู่ตรงข้ามปั้มปตท. ฝั่งซ้ายมืออะค่ะ

ปล. เพิ่มเติมเบอร์โทรเพื่อน : คุณเป้ 089 982 5081

ขอบคุณทุกท่านค่ะ

แก้ไขเมื่อ 16 พ.ค. 55 20:22:38

จากคุณ : สุวรรณยรรยง
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 55 20:09:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com