Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปเยี่ยมชบากันไม๊คร๊า... ได้ข่าวว่าออกฤทธิ์เยอะน่าดูชม..555..คุณหมอส่ายหัวหงึกๆเลย ติดต่อทีมงาน

วันนี้เอาภาพชบา หลังจากทำหมันเสร็จ แล้ว ฟื้นตัวเรียบร้อยดี ไม่มีอะไรน่าเป็นห่วง มาให้ชมกันค่ะ หลังจากผ่านการนอนค้างที่คลีนิคคุณหมอ พอพวกเราไปเยี่ยมดูชบาด้วยความเป็นห่วงเกรงว่าจะไม่ฟื้น หรือเกิดเหตุไม่คาดคิดกับชบา เหมือนกับเคสของท่านอื่นๆที่เคยเอามาบอกเล่ากัน ที่ต้องห่วงเพราะเราไม่สามารถรู้ได้ว่าช่วงอดอาหารชบาได้แอบไปหาเศษหาเลยที่อื่นกินหรือปล่าว..เพราะชบามักจะแอบอยู่ในที่เก็บกระดูก...เราจึงวางใจ ...พอไปถึง กำลังจอ้าปากถามคุณหมอ คุณหมอรีบบอกก่อนเลยค่ะว่า แสบที่สุดเลยครับชบาเนี่ย ดีนะไม่กัดผ้าแปะแผลหลุดด้วย...555
**แกไขภาพใหญ่ไปนิ๊ดนึง**
***มาดูยัยชบาตัวแสบที่คุณหมอบอกกันนะคะ..**

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ค. 55 11:08:54

จากคุณ : n_vicky
เขียนเมื่อ : 20 พ.ค. 55 11:02:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com