Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความช่วยเหลือด่วน ลูกแมวถูกทิ้ง ตรงสวนจิตรฯ ติดต่อทีมงาน

ขอบคุณทุกๆคนมากๆเลยค่ะ ตอนนี้เด็กๆได้ผู้ใจดีพาไปรักษาดูแลแล้วค่ะ 

วันนี้ เพื่อนที่เป็นมหาดเล็ก ในสวนจิตรฯ ขอความช่วยเหลือค่ะ 

มีลูกแมวถูกทิ้ง 3 ตัว อายุประมาณ 2เดือน
อยู่ตรงประตูทางเข้าเลย โทรหาคุณบิว เค้าจะเอาออกมาให้ค่ะ

ในนั้นมีแต่ทหารเดินไปมามากมาย รวมทั้งรถทหาร เกรงว่าจะถูกเหยียบ ปกติคุณบิวเค้าคอยให้อาหารอยู่ แต่ตั้งแต่พรุ่งนี้เขาต้องตามเสด็จในหลวงไปอยุธยา เลยไม่มีคนดูแลแล้วน่ะค่ะ  แม่มันหายไปแล้ว ไม่ทราบชะตากรรม 

ได้โปรด ใครเข้าไปช่วยเหลือออกมาก่อน เพื่อจะหาบ้านต่อไป โทรหาได้เลยค่ะ 
คุณบิว : 080-662-1928 

ขอบคุณคุณบิว คุณมหาดเล็กที่รักแมวเหมียว 

แก้ไขเมื่อ 24 พ.ค. 55 23:30:06

จากคุณ : Code_Riiku
เขียนเมื่อ : 24 พ.ค. 55 13:30:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com