Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกจ้า ติดต่อทีมงาน

รายชื่อเพื่อนที่ได้รับเมล็ดค่ะ เพื่อนที่ยังไม่ส่งที่อยู่ ส่งที่อยู่ด้วยนะคะ

ดาวนายร้อยสีแดง 5 ที่
1. NN2704
2. kk_kook
3. c-chilli
4. เด็กนอกเมือง
5. jin-p

บานเย็น คละสี ชมพูและบานเย็น 5 ที่
1. beemanufan
2. ชิชะเด็กน้อย
3. NN2704
4. ผมเป๋รองทรง
5. อันดาดีจ้า

กติกา.
1. ให้บอกความรู้สึกของคุณที่มีกับห้องต้นไม้แห่งนี้
2. ลงชื่อและส่งที่อยู่หลังไมค์ได้เลยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ค. 55 22:32:14

จากคุณ : micheal lee
เขียนเมื่อ : 26 พ.ค. 55 21:45:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com