Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แดงหมาโดนรถไฟเฉี่ยวได้รับความเมตตาเข้าเป้นเคสของบัญชีงานบุญเพื่อสัตว์เลี้ยงแสนรักแล้วค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ จากที่กุ้งมาตั้งกระทุ้ขอความเมตตาให้แดง หมาที่ถูกรถไฟเฉี่ยวลุกไม่ขึ้น ลูกอัณฑะบวมและสัณณิฐานว่ากระดูกสันหลังส่วนกลางหัก ขณะนี้แดงโชคดีแล้วค่ะคุณหงส์และทีมงานของบัญชีงานบุญเพื่อสัตว์เลี้ยงแสนรักได้รับแดงไว้เป็นเคสแล้วค่ะ

เพื่อนๆสมาชิกท่านใดสงสารแดง เมตตาแดง อยากช่วยแดงให้พ้นความเจ็บปวดทรมาน สามารถโอนเงินบริจาคค่ารักษาแดงได้ที่

บัญชีงานบุญเพื่อสัตว์เลี้ยงแสนรัก
นงนภัส เจริญพานิช และปฏิพร ตันสกุล เพื่องานบุญฯ ธ. กสิกรไทย สาขา ถ. รัชดาภิเษก (สุขุมวิท พระราม 4) เลขที่บัญชี 718-2-56721-8

ขอขอบพระคุณคุณหงส์และทีมงานบัญชีงานบุญเพื่อสัตว์เลี้ยงแสนรักทุกท่าน ที่เมตตาให้แดงได้เข้าเป็นเคสค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกที่หลังไมค์มาให้กำลังใจและคำแนะนำตลอด 3วันที่ผ่านมาทุกๆท่านค่ะ

และขอขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่จะบริจาคทุนทรัพย์เพื่อช่วยเหลือแดงค่ะ

ขอเพียงแดงได้รับการรักษาไม่ว่าสุดท้ายแดงจะต้องพิการหรือไม่ก็อยู่ที่บุญของแดงแล้ว แต่อย่างน้อยแดงจะได้ขยับตัวได้มากขึ้นโดยไม่ปวดกระดูกที่โปนแแกมาจนผิดรูป ขอเพียงแดงพ้นความเจ็บปวดก็เป็นความดีใจอย่างมากที่สุดแล้วค่ะ

และต้องขอประทานโทษทางทีมงานพันทิปด้วยค่ะที่อาจจะทำให้เข้าใจผิดเรื่องการมาตั้งกระทู้เรื่องแดง และขอขอบคุณค่ะที่ได้ให้โอกาสใช้พื้นที่บอร์ดให้แดงได้รับการช่วยเหลือ รักพันทิปเสมอมาและต่อไปก็จะยังรักเหมือนเดิมค่ะมีความสุขกับการได้เข้าเว็บจริงๆค่ะ

รูปของแดงวันแรกที่ไปพบค่ะ

จากคุณ : jazzzero
เขียนเมื่อ : 28 พ.ค. 55 20:26:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com