Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นิวจะไปส่งน้องแมวให้กับผู้อุปการะที่จ.ระยองมีท่านใด ยินดีที่จะรับอุปการะแมวเพิ่มเติมไหมคะ จากกระทู้แมวของแม่ชีอ่ะค่ะ ติดต่อทีมงาน

ดอกไม้ สวัสดีค่ะ :" )
พอดีนิวเห็นกระทู้น้องแมวหาบ้านของแม่ชีโกศลนะคะ
http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J12182895/J12182895.html
นิวเห็นว่าคุณกิ๊ก giggu1 ได้ขอรับอุปการะน้องส้มโอค่ะ
เมื่อน้องจะได้บ้านแล้ว นิวจึงได้พยายามหารถ จนตอนนี้ได้รถแล้วค่ะ :" )

และเสาร์นี้นิวจะไปส่งน้องที่จ.ระยองนะคะ
ถ้าท่านใดยินดีที่จะรับอุปการะน้องแมว นิวจะไปส่งให้นะคะ
จังหวัดใกล้เคียง ชลบุรี,ระยอง,ตราด
นิวอยากให้เด็กๆ ที่เหลือ มีบ้านที่สุดเลยค่ะ :' )

นิวโทรไปหาแม่ชี แม่ชีถามนิวว่า จะรับน้องไปแค่ตัวเดียวเองเหรอ
ความรู้สึกของนิว เศร้าจังเลยค่ะ
นึกถึงวันที่นิวจะต้องเข้าไปรับน้องออกมาแค่ตัวเดียว .......
มีใครอยากรับอุปการะน้องเพิ่มบอกนิวได้นะคะ
นิวจะไปส่งให้ค่ะ

เบอร์ติดต่อนิวนะคะ 083 073 5548

จากคุณ : อลิซ ในดินแดนไม่มหัศจรรย์
เขียนเมื่อ : 6 มิ.ย. 55 15:16:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com