Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผลงานชิ้นล่าสุด...ยังไม่เสร็จแต่อยากอวด...^^{แตกประเด็นจาก J12165718} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะทุกๆ คน

วันนี้ขอแง้มผลงานชิ้นล่าสุดที่กำลังทำมาให้เพื่อนๆ ได้ติชมกันจร้า
ถ้าทำบอร์ดรกก็ขออภัยนะคะ  ยังไม่เป็นรูปเป็นร่างเลยเพิ่งควิลท์เสร็จ
แต่ก็อยากจะอวดแล้ว...ไว้จะโผล่มาอวดอีกทีตอนทำเสร็จแล้วนะคะ
แบบว่ามันปลื้มน่ะค่ะ ผ้า cotton เมกามันควิลท์ง่ายอย่างนี้นี่เอง
ฝีมือควิลท์ไก่กามากแต่ว่าก็สุดแสนจะภูมิใจค่ะ
หัดควิลท์เอาเองตามยถากรรม ได้แค่นี้ก็ดีแล้วเนอะ...^^

จากคุณ : lovequilt
เขียนเมื่อ : 6 มิ.ย. 55 19:59:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com