Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประมูลกระเป๋าถือ เดคูพาจ ลายดอกบัว ฝีมือมิเชลเอง ช่วยคุณเหมียวตั้มค่ะ ติดต่อทีมงาน

จากกระทุ้นี้http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J12203971/J12203971.html

ขอเริ่มต้นที่ 150 บาท ค่ะ ปิดประมูล วันพฤหัสบดีนี้ เวลา 15.00 น.ค่ะ
ผู้ประมูลได้ โอนเงินเข้าบัญชีคุณตั้มเลย และมาโพส สลิบที่หน้ากระทู้นี้นะคะ มิเชลจัดส่งให้ฟรีค่ะ

ชื่อบัญชีนาย สนธยา น้อยบันเทิง
ธนาคารไทยพาณิชย์
เลขที่บัญชี 224 238 2927

กระเป๋ายาว 11 นิ้ว สูง 5.5 นิ้ว ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 07 มิ.ย. 55 15:49:06

จากคุณ : micheal lee
เขียนเมื่อ : 7 มิ.ย. 55 14:54:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com