Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สรรหามาฝาก 85 ...Link งานตัดเย็บเสื้อผ้าค่ะ.......{แตกประเด็นจาก J12155523} ติดต่อทีมงาน

เป็นที่น่าเสียใจที่ป้าแอ๊ดปิดบล็อกตัดเย็บไปแล้ว มีคนถามหาที่หลังไมค์หลายคน เลยคิดว่าจะพยายามหาลิ้งค์ที่เกี่ยวกับการตัดเย็บมาฝากแทนการสอนเองนะคะ เพราะไม่ได้เก่งงานเย็บ การดูเทคนิกจากเวปจะทำให้เรามีความรู้เพิ่มเติมค่ะ
วันนี้มีหลายเวปที่น่าสนใจค่ะ และ how to ค่อนข้างละเอียด

การเย็บกระเป๋าแบบต่างๆ ค่ะ เวปนี้ละเอียดทุกขั้นตอนเลย
http://www.ikatbag.com/search?updated-max=2010-12-07T09%3A00%3A00-06%3A00&max-results=7

แก้ไขเมื่อ 08 มิ.ย. 55 11:33:10

จากคุณ : puifaikpp
เขียนเมื่อ : 8 มิ.ย. 55 10:55:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com