Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Cat magazine ขออำลา ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ ขอแจ้งข่าวให้ทราบทั่วกันว่า นิตยสาร Cat magazine และ Dogazine จะขอหยุดพักการผลิตในระยะยาว ซึ่งคงจะไม่ขอกล่าวว่านี่จะเป็นการโบกมือลากันอย่างถาวร เพราะโอกาสต่างๆ อาจผันแปรได้เสมอ ไม่มีสิ่งใดที่แน่นอน ยังคงเชื่อเสมอว่าเราจะได้พบกันอีกครับ

การจากลากันในครั้งนี้ หากจะมีสิ่งใดที่เสียใจที่สุด ก็คงเป็นความเสียใจที่ได้เห็นคนอ่าน-คนรักแมว ต้องเสียใจนั่นเอง ผมรักคนอ่านนะครับ หากมีโอกาสใดๆ ที่จะได้ผลิตหนังสือเพื่อคนรักแมวอีกครั้ง ผมก็พร้อมที่จะวางมือจากทุกสิ่งทุกอย่าง กลับมาทุ่มเททั้งชีวิตเพื่อคนอ่านที่ผมรักมากที่สุดอย่างแน่นอนครับ

พื้นแฟนเพจ Cat magazine รวมไปถึงเฟซบุคของ บก.ส้มซ่าน้อยตัวใหญ่ จะยังคงเปิดอยู่เสมอ เพื่อรอเวลาว่าสักวันหนึ่งจะได้กลับมาหาทุกคนได้ในทันทีครับ

รักคนอ่านทุกคน รักแมวเหมียวทุกตัว รักคนรักแมวทุกครอบครัว ทั้งหมดนี้คือสมบัติที่ล้ำค่าที่สุดในชีวิตของผมครับ

ส้มซ่าน้อยตัวใหญ่
(ปรับสถานะเป็นนักเขียนจรจัด / คลาส FreeLancer)

แก้ไขเมื่อ 12 มิ.ย. 55 16:17:18

จากคุณ : ส้มซ่าน้อยตัวใหญ่
เขียนเมื่อ : 12 มิ.ย. 55 16:14:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com