Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ด่วนที่สุด!! หาบ้านให้ลูกแมวน้อยถูกทิ้งที่บริษัทครับ ติดต่อทีมงาน

วันนี้ผมได้ไปพบลูกแมวสีขาวแต้มดำถูกใส่กล่องมาทิ้งที่บริษัท บริเวณหลังตึก เป็นตัวเมีย
อายุคิดว่าไม่กี่อาทิตย์

ผมเองมีลูกๆที่บ้านแล้วสองตัว และด้วยข้อจำกัดจึงไม่สามารถรับไปดูแลได้
เลยอยากวิงวอนผู้ใจบุญที่รักแมวช่วยรับไปดูแลหน่อยเถอะครับ
ผมเองก็เครียดมาก สงสาร ไม่สามารถปล่อยไว้เฉยๆได้ ถ้าปล่อยไว้ต้องไม่รอดแน่ ตัวจิ๊ดเดียวเอง
ตอนนี้ที่ผมทำได้ก็คือหาอาหารให้กิน แล้วให้อยู่ที่เดิมไปก่อน
น้องแมวเชื่องมาก ไม่กลัวคน ขี้ออ้อน เดินตามต้อยๆเลย

บริษัทผมอยู่ตรงสถานีรถไฟใต้ดินบางซื่อครับ ถ้าใครต้องการรับอุปการะ โทรมาหรือหลังไมค์มาด่วนครับ
ที่บอกว่าด่วนที่สุดเพราะที่นี่มีทั้งสุนัข รถ ตัวเงินตัวทอง ถ้าปล่อยไว้นานคิดว่าน้องไม่รอดแน่ครับ

ผมไม่รู้จะทำยังไงแล้วครับ ขี้แง

เบอร์ติดต่อ 081-733-9291 ครับ
ยินดีไปส่งให้ถึงบ้านครับ

แก้ไขเมื่อ 14 มิ.ย. 55 13:49:57

แก้ไขเมื่อ 14 มิ.ย. 55 13:01:49

แก้ไขเมื่อ 14 มิ.ย. 55 11:43:55

จากคุณ : Sir Arthur
เขียนเมื่อ : 13 มิ.ย. 55 18:06:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com