Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***** ได้เวลาแจกอีกแล้วค่ะ ***** ติดต่อทีมงาน

พอดีมะวาน จขกท หลบฝนแต่ก็ไปเจอฝนปรอยๆที่จตุจักรมาค่ะ หลังจากที่ไม่ค่อยได้ไปมานานมากแล้ว ตั้งใจไปหาซื้อหัวบัวดินมาปลูกเพิ่ม

และพอมีแบ่งปันให้เพื่อนในห้องนี้ได้บ้างไม่เยอะมาก มี สีขาว สีชมพู และสีเหลือง แต่ไม่แน่ใจว่าจะเป็นสีเข้มหรือสีอ่อน ลืมถามมาค่ะ

เอาเป็นว่าเรามาปลูกไปพร้อมๆกันนะคะ

จิ๊กแบ่งให้ท่านละ 5หัว ทั้งหมด 5ท่านค่ะ แน่นอนว่าได้สีละหัว ส่วนอีกสองหัวให้เลือกได้ค่ะว่าจะเอาสีอะไร

ลงชื่อไว้ตามนี้เลยนะคะ

1......... (สีที่อยากได้เพิ่มเติม 2สี)
2......... (สีที่อยากได้เพิ่มเติม 2สี)
3......... (สีที่อยากได้เพิ่มเติม 2สี)
4......... (สีที่อยากได้เพิ่มเติม 2สี)
5......... (สีที่อยากได้เพิ่มเติม 2สี)

ส่งซองติดแสตมป์ 5บาท 1ดวง เดี่ยวที่อยู่จิ๊กส่งให้ทางหลังไมค์

ป.ล. เมล็ดของคุณสาแหรกเขียวกะของคุณอ๋องสิบสี่ ตอนนี้เพาะขึ้นแล้วนะคะ แล้วจะเอาการบ้านมาส่งให้ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 18 มิ.ย. 55 13:39:29

จากคุณ : about us
เขียนเมื่อ : 18 มิ.ย. 55 13:38:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com