Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอแพทเทิร์นหมวก และรองเท้าโครเชต์สำหรับเด็กวัย 3 เดือน ติดต่อทีมงาน

แวะเข้ามาขอแพทเทิร์นเพื่อนๆ ห้องนี้อีกแล้วค่ะ  

คราวนี้รบกวนขอแพทเทิร์นหมวก และรองเท้าโครเชต์น่ารักๆ สำหรับเด็ก ทั้งหญิง และชาย วัย 3 เดือนด้วยค่ะ

พอดีเราได้ลูกแฝด หญิง-ชายค่ะ กะจะถักให้ลูกเองค่ะ  เมื่อวันหยุดที่ผ่านมากะจะไปซื้อให้ลูก แต่เห็นราคาแล้วซื้อไม่ไหวจริงๆ ค่ะ ยิ่งคูณสองด้วยแล้ว หนักไปสำหรับเราเลยค่ะ  ถักเองน่าจะดีกว่า ภูมิใจด้วย

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : แอนศรีเรีอน
เขียนเมื่อ : 19 มิ.ย. 55 11:51:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com