Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คือ...เรื่องมันมีอยู่ว่า ถ้าอยากระดมทุนช่วยน้องแมว ของน้องวินมอไซด์หน้าตึก ติดต่อทีมงาน

ขอแก้ไขข้อมูลในกระทู้ค่ะ

เรื่องของ น้องดำ ณ เอกมัย

ขณะนี้ไม่จำเป็น เน้นนะคะว่า "ไม่จำเป็น" ต้องทำการระดมทุนเรื่องค่าผ่าตัด หรือขอเข้าโครงการรักษ์แมวแล้วนะคะ

เนื่องจากว่าทางเพื่อนๆในบริษัทฯ เพื่อนๆในเฟสบุคของหัวหน้า และหัวหน้าของเจ้าของกระทู้ได้ร่วมสมทบทุนค่าผ่าตัดต่อกระดูกสันหลังของ น้องดำ ณ เอกมัย ได้ครบตามจำนวนที่จำเป็นต้องใช้แล้วค่ะ สำหรับเงินก็ได้ทำการส่งมอบให้กับน้องวินมอเตอร์ไซด์ที่เป็นเจ้าของน้องดำ เรียบร้อยแล้ว

หลังจากที่น้องวินมอเตอร์ไซด์ได้รับมอบปัจจัยไปแล้ว (น้องเค้าแวะมาเล่าให้ฟังค่ะ) ก็รีบโทรคุยกับคุณหมอเรื่องการผ่าตัดทันทีค่ะ ทางคุณหมอที่ รพส.จุฬาแจ้งมาว่าต้องทานยาให้หมดแล้วก็ต้องพาน้องไปตรวจเลือดอีกรอบ ถ้าผลเลือดที่ได้ออกมาดีขึ้นกว่าผลเลือดที่ทำการตรวจไปครั้งก่อนก็จะทำการผ่าตัดต่อกระดูกสันหลังให้น้องดำทันทีค่ะ

สำหรับอาการหลังผ่าตัดของ น้องดำ ณ เอกมัย ทางเจ้าของกระทู้จะมาอัพเดทให้อ่านกันใหม่นะคะ

แก้ไขเมื่อ 25 มิ.ย. 55 17:46:15

จากคุณ : subutt
เขียนเมื่อ : 22 มิ.ย. 55 16:38:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com