Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<<< ได้บ้านแล้วค่ะ การ์ฟิวส์มีบ้านและไออุ่นแล้วค่ะ>>>>>> ติดต่อทีมงาน

สืบเนื่องจากกระทู้นี้
http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J12273979/J12273979.html#19

มีพี่ใจดีมาขอรับไปเลี้ยง ขออนุญาตลงชื่อนะคะ ชื่อพี่จีน
เมื่อวานเป็นวันแรกที่พี่จีนรับการ์ฟิวส์ไปอยู่ด้วย ลุ้นเหมือนกันว่าจะเป็นยังไง
พี่จีนเล่าให้ฟังว่า

การ์ฟิวส์เจอกับลูกชายเค้าอายุประมาณ 7 ขวบ การ์ฟิวส์ก็ขึ้นไปนั่งบนตักลูกเค้า พี่จีนแอบกังวลนิดหน่อยกลัวว่าการ์ฟิวส์จะข่วนลูกไหม แต่ๆๆๆ ความมหัสจรรย์ก็เกิดขึ้น การ์ฟิวส์ยื่นหน้าเข้าไปหาลูกชายพี่เค้า แล้วก็จุ๊บที่ปากลูกชายเค้า 2-3 ครั้งเลย

ตอนนอนพี่เค้าก็อุ้มการ์ฟิวส์ไปนอนด้วย หาที่นอนให้นอน แต่กลับไปนอนที่ขาลูกชายเค้า

การขับถ่ายก็กังวลว่าจะใช้กระบะทรายเป็นไม๊ แต่พอเททรายใส่กระบะปั๊บ การ์ฟิวส์ก็โชว์การขับถ่ายให้เห็นเลย ว่าการ์ฟิวส์ใช้กระบะทราบเป็นนะครับ

สรุปพี่จีนบอกว่า การ์ฟิวส์ขี้อ้อนมากๆ เจอหน้าเข้ามาอ้อนเลย อ้อนเก่งแบบนี้ไม่รักไม่ได้แล้ว

ดีใจด้วยนะเจ้าการ์ฟิวส์ ได้ไออุ่นเต็มเปี่ยมตามต้องการแล้วนะ

จากคุณ : น้องเกรย์
เขียนเมื่อ : 29 มิ.ย. 55 11:55:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com