Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@ ขอรับบริจาคกรง เพื่อนำไปให้กับแม่ชี เพื่อรอย้ายน้องแมว นะคะ @@@@ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ :' )
ขออนุญาต Update เรื่องน้องแมวของแม่ชีนะคะ
ตอนนี้น้องสง่า  ยังคงไปให้น้ำเกลือที่รพส.จุฬา ทุกวันค่ะ
เพื่อรักษาแผลในปาก ซึ่งคุณหมอ รอให้อาการดีขึ้นก่อนค่ะ
ก่อนที่จะนัดวางยา

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J12241196/J12241196.html

น้องไม่สามารถกินข้าวและน้ำได้ด้วยตัวเอง แม่ชีจะต้องคอยป้อนน้องค่ะ
เนื่องจากแม่ชี มีความจำเป็นที่จะต้องย้ายที่อยู่ ซึ่งจะมีแมวอยู่หลายตัวเลยค่ะ ที่แม่ชีไม่สามารถที่จะนำไปด้วยได้ เนื่องจากวัดที่แม่ชีจะย้ายไปอยู่นั้น
ก็สามารถรับได้จำนวนจำกัด แมวบางส่วนจึงจำเป็นต้องหาที่อยู่ใหม่ค่ะ
ซึ่งตอนนี้ นิวอยากขอรับบริจาคกรงเพื่อให้กับแม่ชีนะคะ
ไว้ใส่แมว ตอนที่ต้อขนย้ายนะคะ ซึ่งตอนนี้กำลังคุยๆ อยู่ค่ะว่า
จะย้ายไปไว้ที่ไหน

ถ้าท่านใดยินดีที่จะบริจาค ติดต่อนิวได้นะคะ ที่เบอร์ 083 073 5548
หรือ galstalent@hotmail.com

ขอบคุณมากนะคะ :' )

จากคุณ : อลิซ ในดินแดนไม่มหัศจรรย์
เขียนเมื่อ : 1 ก.ค. 55 16:30:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com