Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<{รวมกระทู้หาบ้าน+หาย}>หมา+แมว+สัตว์เลี้ยงอื่นๆมีทั้งพันธุ์เทศพันธุ์ไทยและพันธุ์ทางมีตั้งแต่อายุน้อยๆและทีโตแล้ว{79}> ติดต่อทีมงาน

เพื่อนท่านใด ประสงค์ ที่ จะฝาก ประกาศข่าวเรื่องสัตว์เลี้ยงของท่าน และแปะlink ที่กระทู้นี้ สามารถทำได้ด้วยตนเองเลยนะคะ
วิธีฝากกระทู้  และ  แปะ linkกระ ทู้ ทำตามขั้นตอนดังนี้ค่ะ
1.โพสต์ข้อความ พร้อมเบอร์โทร และ E_MAIL ที่ติดต่อได้
2.โพสต์รูปภาพสัตว์เลี้ยงที่ชัดเจนประกอบ ด้วยจะมีประโยชน์และเพิ่มโอกาสได้ที่จะได้บ้านมากขึ้น
3. แปะ link กระทู้ต้นเรื่องด้วยนะคะ และใส่ข้อความว่า
    "ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่กระทู้ต้นเรื่อง"

หมายเหตุ กระทู้นี้ ขอ อนุญาต งด รับ give และ งด comment  เพื่อสงวนพื้นที่ให้กับคนที่แสดงเจตจำนงค์ รับ อุปการะน้อง หมา
                            และแจ้งข่าวสารที่จำเป็น และเพื่อนๆ ที่จะฝากกระทู้ ที่จำเป็นจริงๆเพื่อป้องกันกระทู้ โหลดช้า และอาจ เสียหายได้

หาบ้านที่อบอุ่นให้กับบางแก้วผสม และลาบาดอร์ผสม ที่ถูกทิ้งด้วยค่ะ  

เนื่อง จากเจ้าของได้เลิกกับแฟน จึงไม่สามารถที่จะเลี้ยงต่อได้ และได้และเจ้าของก็เป็นเพียงคนขับรถมอเตอร์ไซด์รับจ้าง ไม่มีเวลาให้กับสุนัขทั้งสอง

และบ้านที่เช่าไว้ก้ถูกเรียกคืน ทำให้ต้องตัดสินใจที่จะนำแพนด้า และน้ำตาลไปปล่อยวัด
กล้วย ไม้สีเงินได้ขอให้เขาเอามาหาบ้าน แทนที่จะไปปล่อยวัด สุนัขทั้งสองมีนิสัยรักบ้าน เฝ้าบ้านเก่งมากค่ะ หากเพื่อนท่านใด ต้องการสุนัขที่เฝ่าบ้านเก่งๆ รับรอง ทั้งแพนด้า และน้ำตาล ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนค่ะ
แพนด้าทำหมันแล้ว และน้ำตาลเพิ่งทำหมันไปเมื่อไม่นานมานี้เองค่ะ
ทั้ง แพนด้าและน้ำตาล ได้ฝากเลี้ยงไว้ที่ รพส แจ้งวัฒนะ ในระหว่่างที่ยังหาบ้านไม่ได้ ซึ่งทั้งสองอยู่ในกรงมา 3เดือนแล้วค่ะ จะได้ออกจากกรง ต่อเมื่อออกมาทำธุระ ส่วนตัว และพี่เลี้ยงพาออกมาวิ่งเท่านั้น

หากท่านใดสนใจ 
ติดต่อ กล้วยไม้สีเงิน ได้ที่
084-006-3-927d5hthailand@gmail.com">            084-006-3-927      

จากคุณ: กล้วยไม้สีเงิน   
เขียนเมื่อ: 14 พ.ค. 55 00:28:59

จากคุณ : กล้วยไม้สีเงิน
เขียนเมื่อ : 2 ก.ค. 55 11:30:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com