Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หาบ้านแพ็คคู่ให้ลูกแมวสลิดเผือก เพศผู้ วัยสองเดือน เข้ามาช่วยเชียร์แมวหล่อด้วยนะค้าบบ ติดต่อทีมงาน

เจ้าสองตัวนี้แม่เค้ามาคลอดไว้แล้วก็หายไปค่ะ ทั้งคู่ได้รับการดูแลอย่างดีป้อนน้ำ ป้อนนม วิตามิน ถ่ายพยาธิ หยด revolution เรียบร้อย แต่เนื่องจากบ้านที่อยู่เป็นตึกแถว และคนที่บ้านไม่ชอบแมว ที่ผ่านมาเจ้าสองตัวต้องอยู่ในกรงตลอด สงสาร อยากให้เค้ามีที่วิ่งเล่น จึงขอพาเจ้าสองหน่อนี้มาหาบ้านใหม่ใจดี อยากให้เค้าไปอยู่ด้วยกันค่ะ เพราะรักกันมาก ถ้าตัวใดตัวนึงหายไปจะร้องหากันตลอด เจ้าของตั้งชื่อว่า Messi และ Persi ค่ะ

จากคุณ : น้ำหวาน&น้ำขิง
เขียนเมื่อ : 5 ก.ค. 55 20:04:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com