Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

* . * . * . * .* . * สมบัติล้ำค่า จากห้องต้นไม้ * . * . * . * .* . * ติดต่อทีมงาน

ก่อนจะเผยทรัพย์สมบัติที่มี วันนี้ขอมาสารภาพรักก่อนค่ะ  

นับตั้งแต่ได้สมัครเป็นสมาชิกเวป panitp มา จำได้ว่า ได้ใช้เวลามากมายในการไปสิงสถิตอยู่ตามห้องต่าง ๆ ก่อนจะมาปักหลัก หลงรักห้องต้นไม้นี้อย่างเต็มตัว และเต็มหัวใจ ยิ่งนานวันเข้าก็ยิ่งถอนตัวไม่ขึ้น กลายเป็นว่าห้องต้นไม้นี้เป็นส่วนหนึ่งของชีวิตไปเสียแล้วค่ะ
      แต่....ตั้งแต่วันที่ 25 กรกฎาคม 2555 นี้เป็นต้นไป ขอลาเพื่อน ๆ พี่ ๆ ห้องนี้สักระยะนะคะ เนื่องจากต้องติดภาระกิจในการเริ่มย้ายข้าวของกลับบ้านที่ต่างจังหวัดแล้ว ชีวิตคงต้องถึงจุดเปลี่ยน คงต้องขอเวลาในการตั้งรับกับปัญหาอีกมากมายที่จะเข้ามากระทบ แต่ขอสัญญาว่าจะไม่จากกันไปนานนัก เพราะคงคิดถึงเพื่อน ๆ ห้องนี้ทุก ๆ วันอย่างแน่นอนค่ะ
      ทรายขอแจ้งที่อยู่ที่สามารถติดต่อได้นะคะ สายชล  โพธิรัชต์ 109 หมู่ 2 ต.พบพระ อ.พบพระ จ.ตาก 63160 ค่ะ

มาถึงสมบัติที่อ้างถึงกันบ้างดีกว่าค่ะ ทรัพย์สมบัติทั้งหมดที่ได้จากห้องนี้ช่างมากมาย *** ต้องขออภัยทุก ๆ ท่านที่ทรายได้นำข้อมูลบางส่วนมาเปิดเผยค่ะ เพราะสำหรับทรายแล้ว ทั้งหมดนี้เป็นสมบัติล้ำค่าสำหรับทรายทั้งสิ้น

"สมบัติล้ำค่าจากห้องต้นไม้"

จากคุณ : Sasemi
เขียนเมื่อ : 11 ก.ค. 55 11:23:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com