Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หาผู้ใจบุญรับอุปการะน้องหมาที่กำลังจะต้องจากเจ้าของไปก่อนวันที่ 24 นี้ค่ะ ^_^ ติดต่อทีมงาน

วันนี้มีชาวแคนาดาฝากให้เรามาขอความช่วยเหลือจากผู้ที่รักสุนัขค่ะ สุนัขที่กำลังจะต้องจากเจ้าของเป็นสุนัขพันธุ์ไทย ๒ ตัว เพศเมียและเพศผู้ค่ะ อายุ ๙ เดือน นิสัยเรียบร้อย
วันนี้ตอนคุยกันเค้าร้องไห้ด้วย เพราะเค้าจำเป็นที่จะต้องจากน้องหมาเนื่องจากแฟนเค้าซึ่งเป็นชาวแคนาดาเหมือนกันได้ป่วยและเดินทางกลับไปรักษาตัวที่แคนาดาแล้ว และเค้าจะเดินทางตามไปทีหลัง ในวันที่ ๒๔ ก.ค.นี้ เค้าอยากเอาน้องหมาไปด้วยแต่ก็ไม่สามารถทำได้เพราะเค้าเหลือเงินตอนนี้แค่นิดเดียวเพราะช่วงที่แฟนป่วยเค้าสองคนทำงานไม่ได้เลยทำให้รายได้ลดลง เค้าอยากให้น้องหมาของเค้าได้อยู่กับเจ้าของคนใหม่ที่รักหมาเค้าและดูแลหมาเค้าได้
ตอนนี้น้องหมาอยู่ที่จังหวัดระยองค่ะ หากท่านใดที่สงสารน้องหมาและสามารถดูแลน้องๆได้ อยากทราบรายละเอียดติดต่อมาได้นะค่ะ

จากคุณ : Fai wanarsa
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 55 01:12:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com