Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ของชำร่วย..ด้วยสองมือเราเอง...สมุด สมุด สมุด... ติดต่อทีมงาน

ทำงานของชำร่วยให้คนสวยที่บ้านค่ะ ...เก็บมาฝากคนที่รักสมุดที่มีเอกลักษณ์ ของเราเอง...

เป็นไอเดีย มาฝาก ไม่ยาก (และไม่แพง) ค่ะ
1. สั่งสมุดโรงพิมพ์ แบบไม่มีเส้น กระดาษกรีนรีด/
2. ออกแบบกราฟฟิค หรือ รูปถ่ายฝีมือเรานะคะ ใส่ฟอนท์ตามชอบ---->อัดรูป(ตามขนาดสมุด หรือจะสั่งขนาดสมุดตามขนาดรูป)
3. ตัดรูป มาเข้าเป็นปกสมุด .....ด้วยลาเทกซ์เข้มข้น....ตัดส่วนเกินออก...
4. ชื่นชมความสามารถของตัวเองค่ะ...

เวลาแจก  หน้าบานนนนเลยค่ะ

ลองทำดูนะคะ...ส่วนใครต้องการให้จับมือทำ ต้องมาทำที่อยุธยา นะคะ...

จากคุณ : nu-an
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 55 19:54:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com