Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามหน่อยค้า แมวเปอร์เซีย 2 เดือน ชอบตู้เย็นมาก แมวใครเป็นบ้างคะ ติดต่อทีมงาน

งงอยู่เหมือนกันค่ะ เปิดตู้เย็นไม่ได้ ถ้าเปิดปึ้บ หรือเห็นเราเดินไปทางตู้เย็นจะวิ่งจู้ดด กระโดดเข้าตู้เย็นเลยค่ะ
เข้าไปนั่งเฉยๆ  เปิดไว้รอมันออกมาก็ไม่ยอมออก 5 นาทีก็ไม่ออก  ต้องอุ้มออกทุกที

แล้วชอบไปร้องหน้าตู้เย็น. จะขอเข้า ที่สะพรึงสุดคือ จะพยายามเปิดตู้เย็นเอง แงะมั่ง ไรมั่ง
แมวใครมีพฤติกรรม รักตู้เย็นมาก ๆๆๆๆ บ้างมั้ยคะ แก้ปัญหายังไงดีเอ่ย.

ปล. ที่เราอยู่ไม่ร้อนนะคะ แต่เค้าจะเอาตู้เย็นให้ได้เลยง่ะ มามี้ปวดใจ เวลาฟังเสียงร้องขอเข้าตู้เย็น

จากคุณ : dp 4|B
เขียนเมื่อ : 25 ก.ค. 55 05:53:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com