Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เริ่มแจก............"หมากม่อ"...............ได้แล้วครับ ติดต่อทีมงาน

ต้องขอโทษที่ทำให้รอนะครับ  มัวแต่นึกเกมส์  ยังไม่ทันได้เกมส์ที่ถูกใจเนทที่บ้านก็มีปัญหาอีก  ตัว Router พัง!!  บราๆ ๆ ๆ ๆ  แถมยังต้องติวสอบกลางภาคให้ลูกคนเล็กอีก(เพิ่งสอบเสร็จไป)  บราๆ ๆ ๆ

ก่อนเล่นเกมส์  ขอแจ้งชื่อคนที่ลงชื่อขอไว้ก่อนทั้งหมด  35คน มีดังนี้ครับ

1.    p_monster.....................ส่งที่อยู่ไปให้หลังไมแล้วครับ
2.    บุญประจำใจ
3.    JEAB_LAI.......................ส่งที่อยู่ไปให้หลังไมแล้วครับ
4.    แมวส้มชอบกินอมยิ้ม
5.    nuanunna
6.    ans@craft.....................ส่งที่อยู่ไปให้หลังไมแล้วครับ
7.    มะโรง............................ส่งที่อยู่ไปให้หลังไมแล้วครับ
8.    เปป..............................ส่งที่อยู่ไปให้หลังไมแล้วครับ
9.    หางหวาย.......................ส่งที่อยู่ไปให้หลังไมแล้วครับ
10.  ไทยเต็มร้อย...................ส่งที่อยู่ไปให้หลังไมแล้วครับ
11.  dailypink  
12.  ManowJung
13.  A_jittra.........................ส่งที่อยู่ไปให้หลังไมแล้วครับ
14.  nice_piggyy
15.  veeby (veeby)
16.  TJbebee
17.  beemanufan..................ส่งที่อยู่ไปให้หลังไมแล้วครับ
18.  Alichino.........................ส่งที่อยู่ไปให้หลังไมแล้วครับ
19.  BigWaves
20.  nalupat
21.  bubuki...........................ส่งที่อยู่ไปให้หลังไมแล้วครับ
22.  venom (venomenigma).ส่งที่อยู่ไปให้หลังไมแล้วครับ
23.  นนท์ (n0n.tree)
24.  ละครของใครบางคน
25.  Sasemi
26.  *Cookies*
27.  เสือบวกหมูเท่ากับหมา
28.  Sandaysweety
29.  UtsU
30.  บ้านสีขาว
31.  โอ๊ะโอ๋จัง
32.  ช่อฟ้าม่วง
33.  nuchsir
34.  ไข่ตุ๋นสุดหล่องับ
35.   แม่นู๋ดี
*
*
*
*
*
แขกรับเชิญสองท่านคือ

คุณหสัดิน..........................ส่งที่อยู่ไปให้หลังไมแล้วครับ

ทั้ง 35คนนี้เล่นเกมส์อันแรกได้เลยครับ >.<

PS.1  สำหรับคนที่ไม่ได้ลงชื่อไว้แต่แรก  แต่อยากได้ไม้ไปปลูก  ต้องแจ้งบอกกันในกระทู้ก่อนว่าเป็นขาใหม่(กันงง)  และต้องถูกบังคับให้เล่นเกมส์เพิ่มอีกหนึ่งเกมส์  เพื่อความเป็นธรรมในยุทธภพครับ.......ฮี่ ฮี่

PS.2  พิเศษสำหรับ  คุณaudiblack,  คุณรักลูกมากมาย   ไม่ต้องเล่นเกมส์  เพราะได้มาหมั้นหมายสู่ขอกันเอาไว้ก่อนตั้งแต่เด็กๆ แล้ว  OK ผมยกลูกสาวให้......เอ๊ย ยกหมากม่อให้ทั้งสองคนรับไปดูแลเลยครับ

PS.3  ถ้าหมายถึงเครื่องเล่นเกมส์ Playstation3  ยังแพงอยู่ผมซื้อไม่ไหวครับ  อิอิ

ในรูป..........ผมย้ายจากกระถางหมู่มาปลูกในถ้วยไอติมขนาด 3นิ้ว

แก้ไขเมื่อ 02 ส.ค. 55 17:37:44

แก้ไขเมื่อ 02 ส.ค. 55 17:29:58

แก้ไขเมื่อ 02 ส.ค. 55 09:44:27

จากคุณ : TKM
เขียนเมื่อ : 27 ก.ค. 55 12:29:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com