Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แมวน้อยขี้อ้อนมากๆ แบบว่ามากเกินไป ใครเป็นบ้างคะ? ติดต่อทีมงาน

ไปเจอเขาที่วัดค่ะ พอดีไปยืมของทำบุญบ้านที่วัด เจอเขากับพี่ๆน้องๆอีกสี่ห้าตัว

พอเราเรียกปุ๊ป วงแตกกันหมด เหลือเจ้านี่แหละเดินเข้ามาหาแล้วนั่งซบแขนแฟนเรา

ลักษณะค่อนข้างผอม เห็นว่ามีคนเอาใส่ลังแล้วมาไว้คลองข้างๆวัด

แฟนเราทั้งถูกใจทั้งสงสารเพราะเห็นว่าเขาขี้อ้อนมากและหลับบนตักไปเลย

เลยเอากลับมาบ้าน พบว่าชีเดินตามตัวไม่ห่างเลย ตามไปร้องไป ใครสบตา ใครทัก ก็ร้องตามเขาไปหมดค่ะ

นั่งทีก็มุดตัก ทำท่าจะหลับ เดินไปหยิบหนังสือก็มานอนดักที่หว่างขา

พอจะนอนก็ร้องแม๊วๆๆๆๆเอาตัวมาไถหัวหูเรากับแฟนวุ่นไปหมด ไม่ได้หลับกันเลย

พอแก้ปัญหาด้วยการใส่กรงก็ร้องบ้านแตก

คือทั้งวันจะแม๊วๆๆๆๆและเดินตามๆๆๆๆๆ ล้มตัวลงนอนก็มาไถหน้าๆๆๆแถมงับหน้าด้วย 555+

อยากทราบว่ามีแมวใครเป็นแบบนี้มั้ยคะ แล้วถ้าโตจะหายนิสัยแบบนี้มั้ย

พอดีไม่เคยเจอแมวนิสัยโอเว่อร์แบบนี้ค่ะ

รูปค่ะ จะนิ่งก็ต่อเมื่อได้นั่งตักคน

จากคุณ : ชูก้าฟรี
เขียนเมื่อ : 30 ก.ค. 55 01:23:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com