Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รักเหมียวน้อยๆแต่รักเหมียวนาน~~~ เหมียวๆกำลังตามหาคุณแม่ คุณพ่ออุปถัมภ์จ้า(นนทบุรี)^^ ติดต่อทีมงาน

เหมียวๆ กำเนิดในถิ่น นนทุบรี ลือเลื่องเมืองน้องแมว ^^ น้องแมวมี 2 ครอบครัวค่ะ ตัวเมีย 2 ตัว ตัวผู้  6 ตัว!!!!  ครอบครัวที่ 1   เกิดวันที่ 23 มิย. 55 ครอบครัวที่ 2 เกิดวันที่ 20 กค.  55 ค่ะ           คุณปุ๊กอยู่จ.นนทบุรีค่ะ  ติดต่อได้ ที่บ้านเลขที่ 8/3 หมู่ 2 ต.บางม่วง อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี ค่ะ
หรือตกลงปลงใจกับน้องเหมียวและว  สะดวกเป็นแถวโลตัสบางใหญ่ก็ได้จ้า หรือจะเป็นที่ไหน   ถ้ารู้จักสามารถนัดกันอีกครั้งได้ค่ะ ^_^ ขอบคุณมากจ้าขอบคุณมากๆแทนคุณน้าที่เป็นเจ้าของน้องแมวด้วยค่ะ ^_^
เฟซบุคใช้ชื่อ  kapook.journey@facebook.com  ติดต่อได้จ้าาาา♥
โฉมหน้า ลูกสาว และลูกชาย ใน อนาคต ของคุณพ่อและคุณแม่ ^0^

จากคุณ : เลขาป๋า
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 55 23:42:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com