Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Beachwear เซ็กซี่สไตล์ Victoria Secret ตามแบบนี้ เย็บเองยากไหมครับ ติดต่อทีมงาน

เพื่อนสาวฝากโพสฮะ (เธอไม่มีล็อกอิน)

พอดีว่า สิ้นเดือนนี้กลุ่มเพื่อนๆ แพลนจะไปเที่ยวหัวหินกัน แล้วคุณเธอเกิดไปเจอชุดคลุมบิกินี่ ในเว็บ Victoria Secret (ตามรูป) แล้วอยากได้มากกก
แต่แอบงกไม่ยอมสั่งซื้อ  เธอกลัวไม่พอดีตัว (อวบ)  และกลัวของส่งมาไม่ทัน
ผมมองด้วยตาเปล่าเห็นว่าแบบมันไม่น่าจะยาก เลยบอกให้ลองตัดเองสิ

แนะนำไปแล้วก็ไม่ค่อยมั่นใจ ว่าถ้าตัดเองจะเป็นไปได้ไหม
เลยขอเข้ามารบกวนปรึกษาเพื่อนๆ ห้องการฝีมือนิดนึงครับ

ถามดังนี้
1. ตัด-เย็บ เองด้วยมือ เป็นไปได้ไหมครับ (พอมีฝีมือการเย็บผ้า มาตรฐานอยู่บ้าง)
2. ควรใช้ผ้าแบบไหนให้ได้อย่างนี้ รบกวนขอแหล่งซื้อผ้า
3. ไอ้เส้นๆ ที่ใช้คล้องไหล่นั่น เย็บยังไงฮะ

-----------------------
เป็นชุดคลุมบิกินี่ เปลือยหลัง

จากคุณ : ~ฉ่ำอุรา~
เขียนเมื่อ : 1 ส.ค. 55 11:57:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com