Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาตามหา BB ค่ะ --- สระบุรี ติดต่อทีมงาน

เพื่อนๆคะ เรามาขอความช่วยเหลือค่ะ

ลูกสาวเราหายไปได้สองเดือนแล้วค่ะ ชื่อ บีีบี อายุ สองขวบ
เราตามหาจนไม่รู้จะตามยังไงแล้วค่ะ ขออนุญาตแปะนะคะ

เค้าหายออกจากบ้านไปเวลาไล่เลี่ยกับลูกชายตึกข้างๆเลย
ไม่น่าเชื่อว่าจะไม่มีใครพบเห็น แมวเปอร์เซียตั้งสองตัว!!
เค้าสวมปลอกคอสีเหลืองติดกระพรวน(อาจเกี่ยวอะไรหลุดได้ง่าย)
สีบลูแท็บบี้ ลูกครึ่งชินชิล่านะคะ มีขอบตา-ขอบปาก-จมูก-อุ้งเท้าสีดำ
เป็นห่วงมากๆค่ะ เลยกำหนดฉีดวัคซีนประจำปีมาแล้วด้วย
เค้าไม่ได้ทำหมันนะคะ กำลังฮีทจัดด้วย อาจกำลังท้องหรือเพิ่งคลอดค่ะ
ใครพบเจอคนขายลูกแมวใน ละแวกนี้ หรือ จว.ใกล้เคียง บอกด้วยนะคะ

วอนเพื่อนๆช่วยเห็นใจ เป็นหูเป็นตาให้ทีค่ะ เจ้าของไม่ไหวแล้ว
น้องหายไปจากแฟลต สนง.ขนส่ง จ.สระบุรี นะคะ ติด บกด.
เราทั้งติดประกาศ เสนอรางวัล แต่ไม่มีใครนำมาส่งคืนเลยค่ะ
แรกๆก็มีคนเห็นน้องวิ่งไปมานะคะ แต่ไม่มีใครจับได้เลย
เพราะเค้าไม่ค่อยคุ้นคนแปลกหน้า.. แต่พักหลังๆนี่เงียบไปเลย
ไม่มีใครพบเห็น ทั้งๆที่ตอนแรกมีคนเห็นและมาบอกเราไปหาดู
ฝากเพื่อนๆช่วยแชร์ต่อด้วยนะคะ เรายินดีออกค่าใช้จ่ายให้
ในกรณีที่น้องถูกพาไปไกล ไป จว.ใกล้เคียง หากสงสัยว่าใช่
รบกวนเพื่อนๆบอกเราด้วยนะคะ คอมเม้นหน้าเฟสเราเลยค่ะ
เค้าอาจจะเป็นแค่แมว แต่เราก็รักและผูกพัน ไม่น้อยกว่าลูกตัวไหนๆ

"ลูกคือดวงใจพ่อแม่" ซาบซึ้งก็คราวนี้แหละค่ะ

ปล.พบเบาะแสใดๆรบกวนส่งข้อความมานะคะ แล้วจะโทรกลับ
ติดต่อได้ที่เบอร์ 08-453ห้า-ห้า789 มีนค่ะ

จากคุณ : Mun Ga-in
เขียนเมื่อ : วันอาสาฬหบูชา 55 18:44:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com