Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้ขอบคุณ] ขอบคุณแทนกระต่ายน้อยๆ ที่บึงฉวากค่ะ ติดต่อทีมงาน

moonstar

ช่วงหลังๆ ไม่ค่อยได้เข้ามาโพส เนื่องจากภารกิจยุ่งเหยิง แต่วันนี้อยากจะมาขอบคุณทุกๆ ท่านที่ได้ช่วยเหลือกระต่ายบึงฉวากค่ะ

ก่อนอื่น ขอบคุณทุกๆ ท่านที่ได้อุดหนุนสินค้าจากบ้านโพรงกระต่าย ในทุกๆ งานที่ผ่านมา รวมถึงทุกท่านที่สมทบทุนมาให้เรา ทำให้เรามีทุนไปซื้อยาและเวชภัณฑ์ ให้กระต่ายค่ะ

งานนี้เรามีสัตวแพทย์ และว่าที่สัตวแพทย์จากสามมหาวิทยาลัยเลยค่ะ นับว่าเป็นโอกาสที่หายากมากๆ เลยค่ะ เพราะส่วนใหญ่จะว่างไม่ค่อยตรงกัน

กระต่ายที่บึงฉวากยังขาดหลายอย่าง แต่เราจะค่อยๆ หารายได้ซื้อของเหล่านั้นค่ะ

สำหรับทริปที่เพิ่งผ่านไป อยากจะขอขอบคุณท่านเหล่านี้ค่ะ
(ดูรูปได้จากกระทู้นี้ค่ะ www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J12462441/J12462441.html)

ทุกท่านที่ไปร่วมกันหวีขน ตัดเล็บกระต่ายค่ะ

อาต๋าว แม่อาเฉียน
คุณเจเจ (KuManTong)
คุณบีและคุณน้อง (Jazzila)
คุณแดง (Shallow Grave)  
คุณพิม (Elfin)
คุณมิ้มและชาวคณะ (Mimu)

เสียดาย คุณลี่ (เอ..ชีวิตมันขาดไรไปน๊า) ติดภารกิจด่วน เลยไปไม่ได้ เอาไว้โอกาสหน้านะคะ

ขอบคุณ นัทจัง (Icy_Ine) ที่ร่วมเดินทางไปด้วยกัน และยังเป็นฝ่ายเสบียงอีกด้วย เห็ดกับผักที่ใส่มาม่านั่นฝีมือนัทจังเองค่ะ

ขอบคุณ เด็กหญิง_ลูกท้อ  และ dorapanda ที่เป็นสปอนเซอร์ สนับสนุน มาม่า หมูปิ้ง และน้ำให้ทีมงานนะด้วยค่ะ

ขอบคุณหมอบี หมออ้อย และหมอเบน ที่สละเวลาลางาน และนำนักศึกษาสัตวแพทย์จาก มหาวิทยาลัยจุฬาฯ มหิดล และเกษตร มาช่วยดูแลกระต่ายนะคะ อยากขอบคุณน้องๆ รายคนก็ไม่รู้จักชื่อ รู้จักแต่น้องชาครคนเดียว แพลบๆ  

ขอบคุณน้องซัง squidygirl ที่ถึงแม้จะไปด้วยกันไม่ได้ ก็ช่วยไปซื้อข้าวของกับแม่หมีฯ และวิ่งซื้อของจนวันสุดท้ายด้วย

ขอบคุณ LipstickisT ที่ช่วยประสานงานจนได้ถ้วยอาหารกระต่ายมาเกือบครบตามจำนวนที่ต้องการ

สุดท้าย ขอบคุณทุกกำลังใจนะคะ love

หากลืมท่านใด ขออภัยด้วยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 03 ส.ค. 55 18:16:41

จากคุณ : แม่หมีตัวอ้วน
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 55 18:16:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com