Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***แจก เมล็ดหัวไชเท้า ยาวม่วง กินได้ ทั้งใบและหัวไชเท้า*** ติดต่อทีมงาน

*****แจก เมล็ดหัวไชเท้า ยาวหัวม่วง กินได้ ทั้งใบและหัวไชเท้า***

เมล็ดพันธ์ จากประเทศญี่ปุ่น  
จำนวนท่านละประมาณ 20-30 เมล็ด
สามารถแจกได้ ประมาณ  50 ท่าน  

คุณงามความดีทั้งหมดในการแจก ขอมอบให้คุณแม่ยูโกะ
ผู้นั่งตักเมล็ด แม๊ค

ขั้นตอนการรับแจก
1. ลงชื่อต่อๆ กันไป เรียงลำดับต่อๆกันไปด้วยนะค่ะ
***บนพื้นที่สีม่วง  และ ตรงกลาง  เท่านั้น**
2. ส่งซองเปล่า ติดแสตมป์ 3 บาท จ่าหน้าซองถึงตัวท่านเอง  แล้วใส่อีกซอง ส่งมาที่  ....เดี๋ยวจิ้มบอกให้ หลังไมค์ค่ะ......

ติดแสตมป์ หน้าซองที่ส่งมาด้วยนะค่ะ
*****ห้ามติดแสตมป์ แบบ อากรแสตมป์มานะค่ะ ไม่อยากโดนปรับเงิน***

ทำตามกติกานะค่ะ...

ส่งเสริมการอ่านกันหน่อยค่ะ
ขอรับไป ปลูกด้วยนะค่ะ อยากให้สำหรับคนที่อยากได้ไปปลูกค่ะ
สนุกกับการปลูกทุกท่านค่ะ

------------------------รีบส่งซองมานะค่ะ ก่อน 24 สิงหาคม นี้ค่ะ ----------

---------ถ้าอยากกด ถูกใจ ไม่ต้องคิด กดเลยค่ะ--------

แก้ไขเมื่อ 10 ส.ค. 55 15:43:02

แก้ไขเมื่อ 10 ส.ค. 55 15:10:30

แก้ไขเมื่อ 10 ส.ค. 55 14:53:51

จากคุณ : **ออกมาเที่ยว**
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 55 14:49:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com