Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ ลูกแมวน่ารัก 4 ตัว มาหาบ้านอบอุ่นค่ะ ++ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ

ปกติไม่ได้เล่นห้องนี้เท่าไหร่ แต่คุณแม่ขอให้มาโพสต์หาบ้านให้น้องแมวให้หน่อย
ก็เป็นแมวแถวที่ทำงานแม่ค่ะ แถวพระราม 4 กรุงเทพฯ

มี 4 ตัว เป็นเพศเมีย 3 เพศผู้ 1
เห็นแม่บอกว่าแถวนั้นหมาเยอะ กลัวเด็กๆ จะโดนกัดอะค่ะ

คือเราก็ไม่ค่อยทราบรายละเอียดเท่าไหร่ ไม่ค่อยรู้เรื่องแมวด้วย แหะๆ  
ถ้าใครสนใจ เมตตาแมวทั้ง 4 รบกวนโพสต์ในกระทู้ หรือหลังไมค์มานะคะ แล้วจะติดต่อกลับค่ะ

ขอบคุณค่ะ ^^

ปล. ภาพอาจไม่ค่อยดี มีไม่เยอะนัก เพราะแม่จ้างร้านแถวนั้นถ่ายอะค่ะ คิดรูปละ 50 บาทเชียว เหอๆ

จากคุณ : meanbrat
เขียนเมื่อ : 11 ส.ค. 55 02:50:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com