Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพื่อนรัก ... หักเหลี่ยมโหด!!! [ขอความกรุณาช่วยตัดสินให้หน่อยนะคะ] ติดต่อทีมงาน

เราคิดว่าคู่นี้ .... เข้าที (19 คน)
  อิโจ๊กคิดว่าคู่นี้ .... เข้าท่า (21 คน)

47.50%
  เราคิดว่าคู่นี้ .... เข้าที (19 คน)
 52.50%
  อิโจ๊กคิดว่าคู่นี้ .... เข้าท่า (21 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 40 คน

สวัสดีทุกท่านค่ะ ลูกสาว

เคยมีคนพูดว่า 'เสือสองตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้' ....... ยกเว้นเสือ(ไบ) ฮ่าฮ่าฮ่า

2-3วันนี้ เรากับอิโจ๊กเกิดการเกทับกันว่า ...
ระหว่างเราสองคน ... ใครจะเป็นแมวมองตาเพชร(รัสเซีย)
ระหว่างเราสองคน ... ใครจะเป็นนักปั้นมือทอง(เก๊)

เพราะว่า พวกเราจับคู่ผสมเกสรกล้วยไม้รองเท้านารี โดยที่ ...

ภาพที่ 1 เป็นการตัดสินใจจับคู่ผสมของเรา(ต้นซ้ายเป็นแม่ ต้นขวาเป็นพ่อ)
ภาพที่ 2 เป็นการตัดสินใจจับคู่ผสมของอิโจ๊ก(ต้นซ้ายเป็นแม่ ต้นขวาเป็นพ่อ)

อยากขอความช่วยเหลือจากทุกท่านที่แวะเข้ามาดูกระทู้ ...ช่วยตัดสินค่ะ
โดยเลือก ... ภาพที่ท่านคิดว่า จับคู่ผสมเกสรได้ดี ให้หน่อยนะคะ
จักเป็นพระคุณอย่างสูงค่ะ (-/\-)

*** ขออนุญาตปิดโหวตวันศุกร์ที่ 17 สิงหาคม 2555 นะคะ ***

จากคุณ : ยักษ์จินนี่
เขียนเมื่อ : 11 ส.ค. 55 15:06:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com