Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Son Goku O-o "โงกุนวัยเด็ก" (ตุ๊กตาถัก) ติดต่อทีมงาน

โงกุนตัวนี้กว่าจะสำเร็จก็นานเลยค่ะ เพราะช่วงหลังอากาศเปลี่ยนแปลง จิ๊บไม่สบายบ่อยๆ วันนี้เอามาให้เพื่อนติชมค่ะ ดราก้อนบอลก็ยังไม่ครบ เพราะไหมหมด แต่อยากอวดแล้ว 555+

กระบองวิเศษก็มี 2 อันค่ะ
อันแรกใส่กระบอกไว้เลย กลัวหลานดึงออกมาแล้วใส่ไม่ได้
เลยทำอีกอันให้หลานเล่นได้สบายๆ

ส่วนเมฆสีทองทำได้ 70% แล้วค่ะ คืนนี้น่าจะสำเร็จ ^^

จากคุณ : whitecash
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 55 21:21:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com