Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หาบ้านให้ลูกแมวผู้อาภัพ ที่สุดแสนจะน่ารัก ติดต่อทีมงาน

หาบ้านให้ลูกแมวผู้อาภัพ ที่สุดแสนจะน่ารักค่ะ มีคนใจดีหรือว่าร้ายไม่ทราบได้ค่ะ นำลูกแมวมาปล่อยบริเวณอาคารจอดรถ โรงพยาบาลบางโพ นำมาปล่อยด้วยกันสองตัว มีสีส้ม(เพศผู้) กับสีเทาดำ(เพศเมีย) ขณะนี้ตัวเทาดำ ยังจับไม่ได้ค่ะ จับได้น้องส้มตัวเดียว ตัวจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ถ้าไม่ติดที่ จขกท. เลี้ยงแมวแล้ว 10 ตัว (ในบ้าน) ก็อยากได้นะคะ อยากหาผู้อุปการะคุณถาวร ที่รักสัตว์เลี้ยง และพร้อมดูแลเค้าค่ะ ไม่อยากให้ลูกแมวอยู่บริเวณเดิม กลัวรถชน กลัวน้องหมากัด ฯลฯ สมาชิกท่านใดอยากได้ลูกแมวแสนน่ารักตัวนี้ไปเลี้ยง กรุณาติดต่อที่เบอร์ 082-5840548 ค่ะ

จากคุณ : CYNDY
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 55 07:39:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com