Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เย็บเสื้อผ้า) เดรส แจ๊กเก็ต คาดิแกน กระโปรง แบบบ้านๆ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่รักงานเย็บผ้า
นานๆจะแอบมาโพสมาเม้าธ์ห้องนี้ซะที
(เพราะเดี๋ยวนี้แอบไปสิงห้องซีรีย์เกาหลี
แบบถาวร ดูซีรีย์เหมือนติดยาเลยค่ะ)

เดี๋ยวนี้มีคนเย็บเสื้อผ้าใส่เองเยอะขึ้นนะคะ
ดีใจมากๆค่ะที่มีคนชอบงานอดิเรกเดียวกัน
เพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ

ตัวแรกเป็นเดรส ผ้ายืด เย็บด้วยมือทั้งตัว แต่ใส่
แล้วไม่ปลื้ม คับไป สั้นไป เดี๋ยวจะตัดให้เป็นเสื้อสั้นแล้วค่ะ
ตัวนี้เย็บมันส์มากเพราะดูซีรีย์ไปเย็บไปได้

จากคุณ : ปรารถนา
เขียนเมื่อ : 27 ส.ค. 55 07:54:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com