Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกต้นมะกอกน้ำ บัวสวรรค์ กาสะลองและกระดุมไพลินค่ะ ติดต่อทีมงาน

แจกจ้า รายการแจกมีดังนี้ ขอได้คนละ 3 ต้นนะคะ แจก 4 คนค่ะ

มะกอกน้ำ 4 ต้น

บัวสวรรค์ 4 ต้น

กระดุมไพลิน 2 ต้น +++++++ ครบ+++++++++

กาสะลอง 2 ต้น

สนใจเชิญลงชื่อจองหน้าไมค์ ส่งที่อยู่หลังไมค์ ไม่รับจองทางหลังไมค์ค่ะ ขอบคุณแสตมป์จากคุณ myseason ด้วยค่ะ เราส่งให้แบบลงทะเบียนนะคะ ขอค่าลงทะเบียนคืนเป็นแสตมป์ 3 บาท 4 ดวงค่ะ จะเอาไว้แจกต่อค่ะ

มีเมล็ดดอกไม้+ผักสวนครัวแถมด้วย อยากได้อะไรว่ามา ที่มีในมือมี ฟักข้าว ฟักทอง กระเจี๊ยบเขียว มะระขี้นก อัญชัญซ้อนสีน้ำเงิน ถั่วฝักยาวสีม่วง ต้อยติ่งเทศสีชมพู มอร์นิ่งกลอรี่สีฟ้าอมม่วงทายาทคุณปิงปอง tarapiw ลำโพงขาว-เหลืองคุณหน่อยอิง เทียนส้ม ดาวกระจายสีเหลือง

รายชื่อเมล็ดพันธ์ทั้งหมดคือรายชื่อเมล็ดที่เราจะแจกเดือนหน้าค่ะ ส่งที่อยู่ภายในวันพรุ่งนี้ เวลา 12.00 น. ตามเวลาพันทิป ใครส่งไม่ทัน ตัดสิทธิ์การรับค่ะ

แก้ไขเมื่อ 27 ส.ค. 55 21:50:44

จากคุณ : beemanufan
เขียนเมื่อ : 27 ส.ค. 55 21:24:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com