Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชาร์มมี่ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะเพื่อน ๆ

ขอเล่าความลำบากจากการรอคอย และตาหาวัสดุหน่อยนะคะ
เพราะอยู่บ้านนอก ต่างแดน (แล้งข้าวของ)
แต่ในที่สุดก็หาทางสั่งซื้อลูกตาวงรีได้แล้วค่ะ
เมื่อก่อนได้แต่ดวงตา แต่เล็กไป

ตอนนี้หาเจอจมูกด้วยค่ะ
พอสั่งแล้วก็ตั้งตารอค่ะ ...
รอเป็นเดือน นึกว่าไปกับศุลกากรเสียแล้ว
กว่าของจะมาถึง ปรากฎว่าขนาดที่ได้มานั้นวงรีเกินไป  
เอาใหม่ค่ะ  ไปเชิร์ทหาเจ้าใหม่มาอีกค่ะ
คราวนี้ได้ขนาดใหญ่สมใจแต่ไม่มีจมูกเหลืองไซส์นั้น

เฮ้อ ไม่เป็นไรแล้วค่ะ
เอาล่ะ ดิฉันไม่รออีกแล้ว
และก็ถือโอกาสสั่งกุญแจมาไว้ชาร์มมี่ห้อยคออีกด้วย

บีพีเอารูปมาให้ดูนะคะ หลังจากการตามหาและรอคอย
ถ่ายรูปร่วมกับตัวแรกที่ยังหาจมูกเหลืองไม่ได้

จากคุณ : บีพี
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 55 00:17:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com