Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@@เจ้าแห้งสุนัขอัมพาธครับ@@@@ ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้เดิมครับ
http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J12555603/J12555603.html

มีผู้ใจบุญติดต่อช่วยเหลือเจ้าแห้งหลายท่าน ต้องขอบคุญทุกท่านด้วยครับเป็นบุญของเจ้าแห้งมันจริงๆ พัฒนาการด้สนร่างกายของมันเริ่มดีขึ้นนะครับหลังจากได้รับการดูแลอย่างใกล้ชิด เห็นได้จากรูปว่าตอนแรกเห็นซี่โครงเลยก็ว่าได้ แต่ตอนนี้หลังจากที่เจ้าแห้งได้กินอาหารเช่น AD และอาหารเม็ด เนื้อหนังก็เริ่มมีมากขึ้นกว่าเดิมน่าดีใจจริงๆ ทางคุณแม่ จขกท. นั้นอยากเห็นมันเดินได้จึงปรึกษาคุณณัฐพาเจ้าแห้งไปโรงพยาบาลสัตว์เกษตร คุณณัฐออกค่าใช้จ่ายทั้งหมด ทางคุณหมอก็เจาะเลือดตรวจ เปรยๆว่าเห็นจากเคสน่าจะหัดขึ้นสมองแน่นอนค่อนข้างยากที่จะกลับมาวิ่งเล่นได้เหมือนเดิม แต่ทางเราก็ไม่ซีเรียสเพราะจะดูแลมันให้ดีที่สุดแน่นอน
ทั้งนี้เราก็ขอรับบริจาคเหมือนเดิมครับ เน้นไปทางแผ่นรองซับฉี่กะอึน้องอาหารAD ผ้าก๊อต พาสเตอร์ใส่ อุปกรณ์ทำแผล เพราะต้องใช้ทุกวันครับผมต้องขอบคุณทุกท่านๆที่ช่วยน้องจริงๆครับแล้วก็ท่านที่มาเยี่ยมน้องถึงที่บ้านเลย^^  ติดต่อได้ทางหลังไมค์เลยนะครับ  ขอบคุณครับ

จากคุณ : Fonandfong
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 55 00:47:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com